| Thương hiệu | |
|---|---|
| Thương hiệu | Samsung |
| Pin & công nghệ sạc | |
| Cổng Sạc | Type C |
| Dung lượng pin | 4300 mAh |
| Kích thước & Trọng lượng | |
| Kích thước | Dài 149.6mm - Ngang 71.7mm - Dày 7.2mm |
| Khối lượng | 167g |
| Giao tiếp & kết nối | |
| Thẻ SIM | 2 nano SIM + Esim |
| Cấu hình & Bộ nhớ | |
| Chip xử lý (CPU) | Exynos 2600 (2nm) |
| RAM | 12GB |
| Bộ nhớ trong | 512GB |
| Thiết kế và chất liệu | |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu khung viền | Khung viền Armor Aluminum |
| Camera | |
| Độ phân giải camera sau | Camera siêu rộng 12MP - Camera góc rộng 50MP - Camera Tele 10MP |
| Độ phân giải camera trước | 12MP |
| Màu sắc | |
| Màu sắc | Đen Classic hay Xanh Sky Blue hay Trắng Classic hay Tím Cobalt |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | Dynamic AMOLED 2X |
| Độ phân giải | 2340 x 1080 |
| Kích thước màn hình | 6.3" |
| Tần số quét | 120Hz |
| Độ sáng tối đa | 2600 nits |



















