| Thương hiệu | |
|---|---|
| Thương hiệu | Apple |
| Kích thước & Trọng lượng | |
| Kích thước | Dài 297.5 mm - Rộng 206.4 mm - Dày 12.7 mm |
| Trọng lượng | 1.23 kg |
| Cấu hình & Bộ nhớ | |
| Chip xử lý (CPU) | Apple A18 Pro 60 GB/s memory bandwidth |
| RAM | 8 GB |
| Dung lượng ổ cứng | 256GB |
| Hệ Điều Hành | macOS |
| Thiết kế và chất liệu | |
| Thiết kế | Vỏ nhôm tái chế 90% |
| Màu sắc | |
| Màu sắc | Bạc hay Hồng Phớt hay Vàng Citrus hay Xanh Indigo |
| Màn hình | |
| Màn hình | 13" Liquid Retina (2408 x 1506) |
| Cổng kết nối & Tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type - C (hỗ trợ DisplayPort, USB 3 (up to 10GB/s)) Jack tai nghe 3.5 mm 1 x USB Type - C (USB 2 (up to 480Mb/s)) |

































