| Thương hiệu | |
|---|---|
| Thương hiệu | Apple |
| Pin & công nghệ sạc | |
| Dung lượng pin | 4325 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa | 20 W |
| Giao tiếp & kết nối | |
| Thẻ SIM | 2 SIM (Nano-SIM & eSIM) |
| Cấu hình & Bộ nhớ | |
| Chip xử lý (CPU) | Apple A15 Bionic 6 nhân |
| Chip đồ họa (GPU) | Apple GPU 5 nhân |
| RAM | 6GB |
| Bộ nhớ | 128GB |
| Tiện ích | |
| Bảo mật | Mở khoá khuôn mặt Face ID |
| Kháng nước, bụi: | IP68 |
| Thiết kế và chất liệu | |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu | Khung nhôm & Mặt lưng kính cường lực |
| Camera | |
| Độ phân giải camera sau | 2 camera 12 MP |
| Độ phân giải camera trước | 12MP |
| Màu sắc | |
| Màu sắc | Xanh Dương hay Đỏ hay Tím hay Trắng hay Đen hay Vàng |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | LTPO Super Retina XDR OLED |
| Độ phân giải màn hình | 1284 x 2778 Pixels |
| Kích thước màn hình | 6.7" |
| Màn hình | 1200 nits |











